Mannauður

Nafn Netfang Starfsheiti Sími Farsími
Albert Hinriksson albert@iav.is  Umsjónamaður / byggingabúnaði  4144318  6608138 
Anna G.Árnadóttir aga@iav.is  Skrifstofustjóri / Ósafl  4144328   
Arnbergur Þorvaldsson arnbergur@iav.is  Byggingaverkstjóri  6934348   
Ágúst Jakob Ólafsson gusti@iav.is  Jarðvinnuverkstjóri  6608160   
Árni Long addi@iav.is  Verkstæðisformaður Búrfellsvirkjun  4144325  6934325 
Árni Valur Garðarsson avg@iav.is  Verkefnastjóri / jarðvinna  5304275  6608158 
Ásgeir Gunnarsson asgeir@iav.is  Fagstjóri / raflagnir  5304252  6934310 
Áslaug Húnbogadóttir aslaug@iav.is  Launafulltrúi  4144301  6934220 
Bjarki Laxdal bjarki.laxdal@iav.is  Verkstjóri / Ósafl    6608142 
Einar Hrafn Hjálmarsson ehh@iav.is  Verkefnastjóri / Ósafl  4144336  6606269 
Einar Már Gunnarsson einarmar@iav.is  Jarðvinnuverkstjóri  6606214   
Einar Már Jóhannesson einar@iav.is  Forstöðumaður / tækjarekstur  5304264  6178933 
Einar Ragnarsson einar.ragnarsson@iav.is  Byggingaverkstjóri  4204200  6178943 
Elís Björn Klemensson velar@iav.is  Verkstjóri / tækjarekstur  4144304  6608165 
Gísli Þór Sigurðsson gs@iav.is  Tæknimaður / tilboðsgerð  5304261  6934265 
Grétar I.Guðlaugsson gretarg@iav.is  Verkefnastjóri / þjónusta  4204200  6178934 
Guðmundur Helgi Gunnarsson ghg@iav.is  Byggingaverkstjóri  5304210  6934210 
Guðmundur Hólmsteinsson gummi@iav.is  Forstöðumaður / tölvudeild  5304240  6934240 
Guðmundur Konráðsson gkon@iav.is  Byggingaverkstjóri  5175981  6606205 
Guðmundur Pétursson gummip@iav.is  Forstöðumaður / þjónusta  5304260  6178900 
Gunnar Albert Traustason gunnartr@iav.is  Verkefnastjóri / þjónusta  5304202  6934202 
Gunnar Páll Viðarsson gpv@iav.is  Verkefnastjóri / jarðvinna  5304226  8918808 
Hafsteinn B.Gunnarsson hafsteinnb@iav.is  Aðstoðar verkefnastjóri / framkvæmdir  5304277  8466565 
Hafsteinn V Jónsson hafsteinn@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304234  6934234 
Halldóra Húnbogadóttir dora@iav.is  Launafulltrúi  4144302  6934283 
Haukur Magnússon haukurm@iav.is  Forstöðumaður / tilboðsdeild  5304207  6934207 
Hjálmar Örn Guðmarsson hjalmar@iav.is  Tæknimaður / tilboðsgerð  5304215  6934215 
Höskuldur Tryggvason hoskuldur@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304280  6934280 
Ingólfur Rúnar Jónsson ij@iav.is  Mælingamaður  6608108   
Ingvar Ásgeirsson ia@iav.is   Sérfræðingur  5304281  6934281 
Ísleifur Sveinsson is@iav.is  Byggingaverkstjóri  4144330  6608103 
Jan Merenda jan.merenda@iav.is  Verkefnastjóri / Ósafl    6608113 
Jón B Indriðason joni@iav.is  Mælingamaður  5579217  6934237 
Jón Gunnar Stefánsson jongunnar@iav.is  Jarðvinnuverkstjóri    6608126 
Jón I Kristjánsson jonkr@iav.is  Verkstjóri / námur  6608170  6608170 
Jón Leví Hilmarsson jlh@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304223  6934223 
Jón Örn Jakobsson joj@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304260  6934260 
Jóna Sigþórsdóttir jona@iav.is  Aðalbókari  5304221  6934221 
Kári V.Rúnarsson kariv@iav.is  Jarðvinnuverkstjóri  4144304  6606248 
Kristján Arinbjarnar ka@iav.is  Framkvæmdastjóri / tækni og þjónusta  5304211  6934211 
Leó Jónsson leo@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304294  6934294 
Lilja Guðrún Jóhannesdóttir lilja@iav.is  Bókari  5304222   
Magni Helgason magni@iav.is  Mannauðsstjóri  5304218  6953189 
Oddur Helgi Oddsson oddur@iav.is  Byggingaverkstjóri    6608107 
Oliver Claxton oliver@iav.is  Verkefnastjóri / jarðvinna  5304274  6934274 
Ólafur Baldur Reynisson baldur@iav.is  Byggingaverkstjóri    6608102 
Óli Nikulás Sigmarsson olin@iav.is  Umsjónamaður / byggingabúnaði  5304247  6608140 
Páll Ásgeir Pálsson pall@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304287  6934287 
Pétur Hemmingsen petur@iav.is  Aðstoðar verkefnastjóri / Búrfell  4144386  8483198 
Ragnheiður Ketilsdóttir gipsy@iav.is  Matráður   5304200   
Ragnhildur Hannesdóttir ragnhildur@iav.is  Móttökuritari  5304239  6934339 
Sigurður R. Ragnarsson sigurdur@iav.is  Forstjóri  5304282  6934282 
Sigurður Ragnar Magnússon srm@iav.is  Jarðvinnuverkstjóri  4144352  6608167 
Sigurjón Helgason shelgason@iav.is  Jarðvinnuverkstjóri  4214061  6934313 
Sigurjón Jónsson sigurjon@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304214  6934214 
Sigurlaug Hanna Jóhannsdóttir sigurlaug@iav.is  Gjaldkeri  5304237   
Snæbjörn Reynir Rafnsson srr@iav.is  Fagstjóri / lagnir  5304245  6606201 
Stefanía Rós Gísladóttir srg@iav.is  Bókari  5304232  6969969 
Svanhildur Einarsdóttir svana@iav.is  Bókari  5304249   
Tómas S. Guðlaugsson tomas.gudlaugsson@iav.is  Verkstjóri / járnaverkstæði  4204224  6178910 
Tryggvi Jónsson tryggvi@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304290  6934290 
Valur Hreggviðsson valurh@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304216  8580660 
Þorsteinn H Guðbjörnsson thg@iav.is  Aðstoðar verkefnastjóri / framkvæmdir    6934288 
Þórður I Þorbjörnsson doddi@iav.is  Innkaupastjóri  5304286  6934286 
Þórður Karlsson thordur@iav.is  Gæðastjóri  5304289  6934289 
Þórmar Viggósson thormar@iav.is  Verkstjóri / bifreiðaverkstæði  4144307  6606225 
Þóroddur Ottesen Arnarson thoa@iav.is  Framkvæmdastjóri / Fjármál  5304230  6934230 
Þórunn Arnardóttir thorunn@iav.is  Verkefnastjóri / framkvæmdir  5304209  6934209 
Engin starfsmaður fannst með þessum leitarskilyrðum